Je, yupo mbali nawe kimwili na kihisia?

 Kuna dalili kadhaa za mwanamke ambaye hakuonyeshi mapenzi ya dhati kwako. Baadhi ya dalili hizo ni pamoja na:


1. Kutofanya juhudi: Mwanamke ambaye hakuonyeshi mapenzi ya dhati kwako atakuwa na ukosefu wa juhudi katika kuweka uhusiano wenu imara. Hatofanya juhudi za kukujulisha watu muhimu katika maisha yake au kukupa kipaumbele.


2. Kutokujali hisia zako: Atakuwa na upungufu wa kuhisi na kujali hisia zako. Hataweka juhudi ya kukufanya ujisikie vizuri au kujali mambo ambayo yanakuumiza au kufanya uhisi huzuni.


3. Kutokuwa na muda: Mwanamke asiyekupenda kwa dhati atasalia kuwa na mipango mingi na kukosa kuwa na muda wa kukutana ama kuwasiliana nawe. Ataonekana kutojali kukupatia kipaumbele katika maisha yake.


4. Kutokuelewa: Atakuwa na ugumu wa kuelewa na kuhisi mahitaji yako na hivyo kukosa kukuunga mkono kwa njia ya kweli na ya kujali.


5. Kuonyesha ishara za kutokuwa na umakini: Ataonyesha ishara za kutozingatia wakati mnapoongea au kuwa pamoja, kama vile kutovuta mazungumzo, kutokuwa na macho yako au kushughulikia mambo mengine wakati unapozungumza.


Hata hivyo, ni muhimu kukumbuka kuwa kila mtu anaweza kuonyesha tabia na ishara tofauti, na hizi zinaweza kutofautiana kwa kila mtu. Ikiwa una wasiwasi na mwanamke fulani, ni bora kuwasiliana na kujadili hisia zako ili kuelewa vizuri hali ya uhusiano wenu.

Comments

Popular posts from this blog

je umbile la uume linachangia kuridhika au kutoridhika kimapenzi kwa mwanamke

kwa nini mkeo au mpenzi wako hakupendi tena

Mbinu za kumrudia mpenzi wa zamani